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Zanzibar  
13 Disemba, 2024 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 

uteuzi na kumpangia Balozi kituo cha kazi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu 

Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi huo ni:-  

 

(i) Bw. Majaba Shabani Magana ameteuliwa kuwa Kamishna wa Kitengo cha 

Kudhibiti Fedha Haramu (FIU) akichukua nafasi ya Bi. Fatma Ayoub 

Mwinyimvua Simba. Kabla ya uteuzi huu, Bw. Magana alikuwa Mkuu wa 

Kitengo cha Huduma kwa Wateja Wakubwa, Benki ya Azania; na 

 

(ii) Balozi Selestine Gervas Kakele amepangiwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini 

Nigeria. Balozi Kakele anachukua nafasi ya Balozi Dkt. Benson Alfred Bana 

ambaye amestaafu. 

 

  
Sharifa B. Nyanga 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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