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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
amemteua Prof. Abel Makubi kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali
ya Benjamin Mkapa, Dodoma.

Kabla ya uteuzi huu Prof. Makubi alikuwa Mkurugenzi Mtendaji wa
Taasisi ya Mifupa na Ubongo Muhimbili (MOI).

Prof. Makubi anachukua nafasi ya Dkt. Alphonce Biola Chandika ambaye
amemaliza muda wake.
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Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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