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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi wa Viongozi kama ifuatavyo: 
 

1. Amemteua Bw. Kenan Laban Kihongosi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Simiyu. 
Kabla ya uteuzi, Bw. Kihongosi alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Momba. Bw. 
Kihongosi anachukua nafasi ya Dkt. Yahaya Ismail Nawanda ambaye uteuzi 
wake umetenguliwa. 
 

2. Amemteua Bw. Elias Daniel Mwandobo kuwa Mkuu wa Wilaya ya Momba. 
Kabla ya uteuzi, Bw. Mwandobo alikuwa Afisa Mwandamizi, Ofisi ya Rais – 
Ikulu. 
 

3. Amemteua Bw. Christopher Magala kuwa Mkuu wa Wilaya ya Nanyumbu. 
Bw. Magala anachukua nafasi ya Dkt. Stephen Isaac Mwakajumilo ambaye 
uteuzi wake umetenguliwa. 
 

4. Amemteua Bw. George Hillary Herbert kuwa Msajili wa Mahakama ya Rufani. 
Kabla ya uteuzi, Bw. Herbert alikuwa Naibu Msajili wa Mahakama ya Rufani. 

 
Uapisho wa Mkuu wa Mkoa na Msajili wa Mahakama ya Rufani utafanyika kwa 
tarehe itakayopangwa baadaye. 
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